ประกาศ สมัครสมาชิกแล้ว ให้รีบโพสรายงานตัว ระบบอาจจะลบชื่อของท่านภายใน 3 วัน นับจากวันที่สมัครนะครับ คิดว่าท่านเป็นสปาย
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสต์

วันนี้โดนตำรวจจับ แค่ฝากระโปงดำ มันบอกว่าผิดกฎจราจร

วันนี้โดนตำรวจจับแถว 3แยกบางประแก้ว แค่ฝากระโปงดำ มันบอกว่าผิดกฎจราจร  แถมยังบอกให้ไปดูในเวฟ กฎหมายจราจร ด้วย
ผมบอกคุณพี่เขาไปว่ายังไม่เกิน25%ของสีรถเลย  มองหน้า แถมว่า เล็นเน็ตบ้างหรือเปล่า บอกให้ไปเปิดดูเลย
มีของแถมครับ ถามมาว่า  เล่นยาหรือเปล่า ขอตรวจรถหน่อย ออกมายืนข้างนอกรถด้วย   เลยตอบพี่เขาไปว่า เหล้าผมยังไม่กินเลย บุหรี่ผมก็ไม่สูบ
   พี่เขามองหน้า  แล้วก็ไปค้นรถเลยที่นี้ ดูป้ายภาษีด้วย  ตบท้ายพูดขึ้นว่า  จะช่วย ละกัน     ให้กลับเข้าไปนั้งในรถ ก่อน  
เปิดประตูด้านซ้าย แล้วบอกว่า 150  จะไม่เขียนใบสั่ง ต้องรีบไปทำงานครับ เลยให้ทริบ พี่เขาไป พอได้เงินแล้วยิ้มครับ มีคำอวยพรให้ด้วยครับ ขับรถดีๆนะ

ฝากบอก พี่ๆน้องครับ แถว สน.บางมด เข้าไม่จับใบขับขี่แล้วนะครับ แต่เขาจับตรวจฉี่ม่วงแทน โดนมาแล้ว  เคยถามตำรวจบางมดครับว่า หน้าตาอย่างผมนี้นะเล่นยา
เพราะได้เงินเยอะกว่าเขียนใบสั่งครับ ได้เงินสดด้วย 5000ต่อคนครับไม่ลดด้วย ถ้าใครผ่านไปแถวนั้นสังเกต CRVหรือรถแวน จอดอยู่ข้างตรงที่เปรียบแถบปรับนะครับ
เขาจะให้ไปนั้งจ่ายเงินในรถครับ
เบื่อผู้มีสี กากี เหลือเกิน
อย่างนี้แหละคับ พวกทำนาบนหลังคน ตอนนี้กลางเดือนแล้วมันต้องหาค่าผ่อนบ้าน ผ่อนรถ น่ะคับ
ไม่มีไรจะพูด คราวเคราะห์ครับ ต้องซวยจิงถึงโดน
จังไรพวกนี้มัน Random
ต้องสุภาพเจี๋ยมเจี้ยมครับ พวกนี้จะรู้สึกดีถ้าได้เบ่ง
ถ้าเราทำหางตกหูตูบมากๆบางทีอาจไม่เสียตังครับ เคยขับรถแฟน
รถเก๋งค่อนข้างใหม่ แต่ภาษีขาด ม่างไม่โบกเว้ยเฮ้ย! ไปโบกโน่น
รถขนของ ชาวบ้านเค้าทำมาหากินโน่น
MTX-072
มีรถสวยๆ จะขับเร็วไปทำไมคนอื่นเค้ามองไม่ทัน
มันเป็นหน้าที่ของเขาครับ ที่ต้องหาเงินใช้จ่ายให้ตัวเอง และหัวหน้า อิอิ
ที่เคยถามมา หัวหน้าตั้งเป้าการจับ ลูกน้องต้องทำตามยอด
ส่วนแบ่ง หาร3 เข้าหน่วย เข้าหัวหน้า เข้าคนจับ (มีคนรู้จักเป็นตำรวจ เลยรู้ข้อมูลมานิดหน่อย)
หมายเหตุ: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
โชดดีครับผมสีขาวครับ
นพรัตน ..เดิมๆ เต็มพิกัด
เหอะๆๆ ก็ลองดูที่สอบตำนวจ1-2วันที่ผ่านมาดิคับ ยังไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pooom เมื่อ 15/6/2012 00:28

ไม่ถูกกับมันเลยไอ้พวกนี้
ไฟล์แนบ: คุณต้อง เข้าสู่ระบบ คุณถึงจะสามารถดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ หรือคุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อน
ตอบกลับ 7# bigwin

อยู่ใต้พวกนี้ไม่ค่อยกล้า กลัวโดนตัดหัว ไปทิ้งน้ำ วัน ๆ หดหัวแต่ ที่ สน. ถือว่าทำบุญ ให้สัมพะเวสีแล้วกัน ครับ
นิก
เป็นธรรมดาครับทุกอาชีพ มีทั้งคนเลวคนดี

ตำรวจดีๆก็เยอะนะครับ แต่พวกเลวๆมันชอบออกมาให้เห็นประจำ
[![upic.me](http://upic.me/i/m0/x2566.jpg)](http://upic.me/show/35831804)
คนดี คนเลว มีทุกสังคม ทุกอาชีพครับ
ถอนทุนคืน ก่อนเป็นยัดตังไปเยอะ อิ อิ
หนุ่ม อุดร จ้า
ค....why
ตำรวจแม่งก็โจรที่สามารถปล้นประชาชนอย่างถูกกฏหมายครับ   แม่งเฮี้ย

แต่ผมเจอด่านหนึงครับ น่าจะ ส.น. บางขุนเทียน  รู้สึกดีเลยครับ พอเจอด่าน  พี่ตำรวจก็พูดว่า ขออนุญาติตรวจครับ
มาดูเจ้าหน้าที่ตรวจรถด้วยครับ  พอตรวจเสร็จ ก็พูดว่า  ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

นานๆๆจะเจอร์แบบนี้ซักที
2L II  กะ โบ
085-919-9502
กสิกรไทย  นนทบุรี 218-286-285-4
http://www.facebook.com/TonzaTurbo
มันเป็นหน้าที่ของเขาครับ ที่ต้องหาเงินใช้จ่ายให้ตั ...
ต้นฉบับโพสโดย vutmightyx เมื่อ 14/6/2012 23:16

เม่นแท้ครับ  ได้แต่ทำไจครับทามรัยกะพวกมานม่ายได้ทางออกเดียวเลยครับ เลี่ยงเม่งทุกด่านครับ ครบๆยังโดนเม่งเล่นเรยครับ  อิอิอิ
ตำรวจแม่งก็โจรที่สามารถปล้นประชาชนอย่างถูกกฏหมายคร ...
ต้นฉบับโพสโดย tonzaza4675 เมื่อ 15/6/2012 17:59

กด Like ให้หลายๆๆๆๆทีครับ......
ไอ้พวกนี้ต้องเจอกับพ่อแม่มัน
โดนประจำฮะตำรวจ ยิ่งตัวเล็กๆอย่างผมนี่เหมาเล่นยาหมด เอารถไม่ได้ก้อจะเอาคน ดีที่คารมดีเอาตัวรอดได้
ช่วงนี้โดนประจำเลย เอามาบอกกล่าวกัน ล่าสุดวันนี้ โดนตรวจฉี่ที่ สน.บางมด เอาเข้าไป  สงสัยรถมันโดนตาพี่เขาจริงๆ
หมายเหตุ: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เอาใจช่วยให้ทุกคนรอดจากตำรวจเลวๆนะครับ ^^
[![upic.me](http://upic.me/i/m0/x2566.jpg)](http://upic.me/show/35831804)
เหอะๆๆ ก็ลองดูที่สอบตำนวจ1-2วันที่ผ่านมาดิคับ ยังไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pooom เมื่อ 15/6/2012 00:28

ไอ้เเสดดเเม่มเสียเป็นเเสนพอเข้ามาเเม่มบอก ตร ชั้นผู้น้อยได้เงินเดือนน้อยเเม่มก็รู้นะว่าเงินเดือนน้อย
เเล้วเเม่มเข้ามาเป็น5ไรว่ะเป็นกรูรู้ว่าเงินเดือนไม่พอเเดรกกรูไม่เสียเงินมาเป็นหรอก ตรอ่ะ
โดนเหมือนกันคับ แถวบึงกลุ่มทางขึ้นมอเตอร์เว บางปะอิน ทำเป็นขอดูใบขับขี่ และ ก้อสำเนา ผมรู้เลย จะเขียนใบสั่ง เลยแนบไป100 เงียบกริป บอกแต่ว่าไปแจ้งขนลส่งนะว่าสีนะไม่ตรง ถุย....
junman
โดนเหมือนกันคับ แถวบึงกลุ่มทางขึ้นมอเตอร์เว บางปะอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย junman2011 เมื่อ 17/6/2012 08:20

เขาอยู่ในเครื่องแบบ พูดยังไงก็ดูดี อิอิ
เจอเมื่อไหร่ก็นิ่งไว้ใจร่มๆ ออกด่านเมื่อไหร่ กดให้มิด ควันกระจาย

Ŧ ђ э  β з ş Ŧ Ζ ϊ i ϊ i ϊ Ŗ " ¶∞∫≠ :  มือใหม่หัดขับ โปรดชี้แนะด้วยครับ

ผมเล่นแบบนี้  เขาก็พูดไม่ออก  เข้าใจเขานะครับไม่ทำก็โดนใครอยากโดนย้ายไปอยู่ตจว.  อยู่ กทม. หาเงินง่ายจริงป่ะ
รักนะจุ๊บ ... จุ๊บ
ผมก้อเคยโดนเรียก เห็นรถเราอยู่ต่างจังหวัด เรียกรถเราก่อนเลย (คันอื่นไม่จอด) ถามเราว่าขับรถมาเท่าไหร่ ผมก้อบอกประมาณ 90-100 คับ พี่ตำรวจๆกลับบอกว่าไม่เห็นตรงเลยเขาแจ้งผ่าน ว. มาว่าเราวิ่งเกิน 110 เฉยเลย ขอดูใบขับขี่ก้อควักให้ดู ผมยืนยันว่้าขับ90-100จิงๆคับ พี่แกก้อเปลี่ยนเรื่องอีก ว่าขอดูสำเนาทะเบียน(คู่มือจดทะเบียนรถอะคับ) ผมก้อบอกแฟน ให้เปิดเอามาให้แกดู ดูว่าจะขอดูอะไรอีก พอดีเรามีให้ แถมรถข้างหลังติดกันยาวเรย 555 สุดท้ายก้อยอมปล่อย แบบนี้เหมือนจ้องจะเอาเลย ใช่ไหมครับ พวกท่านๆ ว่างัยคับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
ชมรมคนใช้รถโตโยต้าไมตี้เอ็กแห่งประเทศไทย Mightyxclub.net