ประกาศ สมัครสมาชิกแล้ว ให้รีบโพสรายงานตัว ระบบอาจจะลบชื่อของท่านภายใน 3 วัน นับจากวันที่สมัครนะครับ คิดว่าท่านเป็นสปาย
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสต์

สถานที่ท่องเที่ยว จ.สมุทรปราการ

อยากเชิญชวนเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน  ถ้ามีเวลาว่างๆหรือมีโอกาสผ่านมาแถว จ.สมุทรปราการ ขอเชิญพักผ่อนหย่อนใจกับสถานที่ท่องเที่ยวใน จ.สมุทรปราการกันครับ
ไฟล์แนบ: คุณต้อง เข้าสู่ระบบ คุณถึงจะสามารถดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ หรือคุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อน
ผมเหลือแต่เมืองโบราณที่ยังไม่เคยเข้าอะ
ผมเหลือแต่เมืองโบราณที่ยังไม่เคยเข้าอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย tom_35 เมื่อ 1/6/2011 21:27

เที่ยวเมืองโบราณที่เดียวเหมือนเที่ยวทั่วทุกจังหวัดน่ะครับ ว่างๆลองเข้าไปเที่ยวดูครับ
ขอบคุณครับ

หากมีเวลาว่าง จะไปเที่ยวอีก อ่ะครับ (ฟาร์มจรเข้)
สถานที่เที่ยวเยอะดีนะครับ ว่างๆๆต้องไปทดสอบบ้างและครับ ว่างามจริงไหม ท่าผมไปวันไหนเสี่ยออดช่วยเป็นไกด์ให้ด้วยนะครับเสี่ย...
JOES - MTX_018
อยากไปจัง
KORAT MIGHTYX

BEST - MTX - 57
[KORAT]
สถานที่เที่ยวเยอะดีนะครับ ว่างๆๆต้องไปทดสอบบ้างและ ...
ต้นฉบับโพสโดย JOES เมื่อ 2/6/2011 08:01

จะมาแล้วโทรมาบอกก่อนนะครับเสี่ยโจ จะได้เตรียมความพร้อมไว้ก่อน อิอิ
อยากไปจัง
ต้นฉบับโพสโดย best เมื่อ 2/6/2011 10:55

หากมีเวลาว่างๆหรือหาที่พักผ่อนหย่อนใจก้อมาได้เลยครับ
ตั้งแต่วันที่ 1 - 16 มิ.ย. ที่เมืองโบราณเปิดให้เข้าชมพระบรมสารีริกธาตุ ค่าผ่านประตูฟรีครับ เพื่อนๆสมาชิกท่านใดมีเวลาว่างๆก้อเชิญมาเที่ยวชมกันได้นะครับ
จะมาแล้วโทรมาบอกก่อนนะครับเสี่ยโจ จะได้เตรียมคว ...
ต้นฉบับโพสโดย aod เมื่อ 2/6/2011 12:15

จัดไปครับเสี่ยออด ท่าไปแล้วจะโทรบอกนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ...
คุณออดแจ๋วครับ เป็นฑูตท่องเที่ยวและ อิอิ
109 rayong hi
พอดีอยู่ฝั่งตรงข้ามกับซอยบริษัทน่ะครับ เลยรู้ข้อมูลแล้วนำมาบอกกล่าวให้ฟังกันครับ อิอิ
หมายเหตุ: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
จริงๆนะครับ สมุทรปราการมีอะไรให้เที่ยวอีกเยอะครับ ว่างมาเที่ยวๆกันนะครับ ถ้าจะมาเมืองโบราณ รบกวนมาแต่เช้านะครับจะได้มีเวลาดูทั่วนะครับ ทุกจุดสวยมากครับ อาหารก็อร่อยนะครับ ***เอ้าใครว่างจัดไปเลยจ้า***
แก้ไขล่าสุด theta_285 เมื่อ 14/2/2012 15:18

ผ่านบ่อยครับขับรถบนสะพานเห็นชัดเจนโดยเฉพาะช้างสามเศียรใหญ่มากไม่รู้สร้างได้ไงวิศวกรเค้าเก่งจริงๆ แต่ไม่เคยเข้าไปไม่คิดว่าจะสวยขนาดนี้ว่างๆต้องแวะไปชม
ไปโตโยต้าสำโรงบ่อยคับ...ช่วงว่างก้อตระเวณเที่ยวเกือบหมดแล้วคับ
Project Supervisor at Ratchathewi Engineering Co.,Ltd
กลับไปรายการกระดานข่าว
ชมรมคนใช้รถโตโยต้าไมตี้เอ็กแห่งประเทศไทย Mightyxclub.net