ประกาศ สมัครสมาชิกแล้ว ให้รีบโพสรายงานตัว ระบบอาจจะลบชื่อของท่านภายใน 3 วัน นับจากวันที่สมัครนะครับ คิดว่าท่านเป็นสปาย
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสต์

ขายซับเบสบ๊อกของใหม่ตัวละ 3000 บาทครับ

ขนาดของตู้ สูงประมาณ 1 ฟุต ความหนาประมาณ 11 นี้ว ขนาดดอกซัฟ 10 นี้ว เป็นซับสำเร็จมีแอมป์ในตัว ใส่ในกะบะแค้ปหรือว่าท้ายรถเก๋งก็ดังดีครับเสียงกระห ึ่มเพราะมากครับแนวนุ่มลอย เดี๋ยวจะหาว่าผมพูดเกินจริงก่อนน้าๆจะตัดสินใจซื้อใครอยู่ในกรุงเทพอยากฟังเสียงเชิญที่รถผมได้ครับนัดลอง ฟังเสียงกันได้เลย

ราคาตัวละ 3000 บาทนะครับ
ของมีตอนนี้ประมาณ10 กว่าตัวครับ สนใจสอบถาม 083 712 4665
ในกรุงเทพนัดส่งได้นะครับ ถ้าไกลก็ขอค่าน้ำมันครับ ส่วนต่างจังหวัดมีขนส่งส่งได้ชัวร์ครับ

น้าๆคนไหนที่โทรสั่งสินค้าจะต้องโอนเงินมัดจำมาก่อน 1000 บาทนะครับ เพราะมีน้าบางท่านทำแสบสั่งแล้วพอจะไปส่ง ปิดเครื่องติดต่อไม่ได้ซะงั้น

เลขที่บัญชีธนาคารกรุงศรีอยุธยาสาขามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ  5 444 010 937
ไฟล์แนบ: คุณต้อง เข้าสู่ระบบ คุณถึงจะสามารถดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ หรือคุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อน
ดันให้ครับ
รักจัง ไมตี้เอ็ก
REM ต่อเข้าตรงใหนคับ  สายสีอะไรคับ
ขออนุญาตตอบน่ะครับ  REM คือสายรีโมทครับ เมื่อเราเปิดเครื่องเล่นไฟก็จะวิ่งมาที่ตัวนี้เพื่อสั่งให้เพาเวอร์ทำงาน   แต่เมื่อเราปิดเครื่องเล่นมันก็จะตัดไฟ เพื่อตัดการทำงานของเพาเวอร์ (ถ้าเกิดในรถมีเพาเวอร์อยู่แล้วสักตัว ให้จั๊มสายREMได้เลยครับ)
ไมตี้ สีฟ้า
แก้ไขล่าสุด dekrukmightyX เมื่อ 18/2/2013 21:04

ดอกซับ วอยด์คู่ใช่ป่ะครับ  ประมาณกี่watt ครับ
ไมตี้ สีฟ้า
ดอกซับ วอยด์คู่ใช่ป่ะครับ  ประมาณกี่watt ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย dekrukmightyX เมื่อ 18/2/2013 20:33

BASSTUBE
10" Subwoofer Unit
Vergence Structure Design
Impedance : 4 ohm
Maxpower : 4500W
SPL(Sensitivity) :86dB
Class A/B Technology
Frequency Response :20Hz-200Hz
S/N Ratio : 90dB
4 ohm RMS Power: 60W
Pwn Mosfer Power Supply
Variable Low Pass Filter: 40Hz-200Hz
Phase Switch : 0-180
Bass Boost@45Hz :0-12dB
ขนาด Dimensions: (255*335)*380*300mm
เขาอยากได๋ๆๆ แต่ตอนนี้ช่วยดันก่อนคับ..
narong8612
ดันครับ ดัน
เครื่องยนต์ 2L ll รถกระบะดีเซลล์ สายพันธุ์แกร่ง   MTX - 399 / thai MTX - 379 / CAC - 410 / บุญหูคลับ 303 / ดังแบบพอเพียง 015 / สุรินทร์ดีเซลล์ เครือข่าย  mightyx  สำโรงชุมพลบุรี  08-74454317 http://vutmightyx.blogspot.com
ขนาดของตู้ สูงประมาณ 1 ฟุต ความหนาประมาณ 11 นี้ว ขน ...
ต้นฉบับโพสโดย keng_kick เมื่อ 18/2/2013 19:54

เอาไปต่อกับเครื่องเล่นในรถได้เลยป่าวคับ  หรือ ต้องติดตั้งอะไรเพิ่มไหม กำลังมองหาชุดฟังเบาๆๆ
ราคาไม่แรงอยู่คับ  ยังงัยช่วยแนะนำทีเพื่อสนจัยคับ  
ถ้าดีช่วยแนะนำ ด้วยครับ ^^
ดันครับ
ตอบกลับ 6# keng_kick

ขอบคุณครับ
ไมตี้ สีฟ้า
ตอบกลับ 4# dekrukmightyX

คิดไม่เห็นภาพ ท่านช่วยเขียนแบบคร่าวๆ ให้ผมหน่อยได้ใหมคับ เอาแค่ไฟจากตัวรถเข้าที่ amp  อิอิ อยากลองทำเองบ้าง เพื่อจะทำเป็นกะเขาบ้างคับ
ตอบกลับ 12# harumijiboya

แล้วไม่ทราบว่าในรถมีเพาเวอร์ยุสักตัวรึเปล่าครับ  ใช้เครื่องเล่นของอะไร  มีปรีแอมป์รึเปล่าครับ
ไมตี้ สีฟ้า
เอาไปต่อกับเครื่องเล่นในรถได้เลยป่าวคับ  หรือ ต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย birdtee เมื่อ 19/2/2013 17:19

ต่อออกจากเครื่องเล่นในรถได้เลยครับ    :)   โทรมาสอบถามได้เลยครับ หรือมาลองฟังเสียงในรถผมก่อนได้ครับ
ดันคครับ ราคามีไว้เพื่อต่อนะจร๊ะ
น่าสนใจครับ
ดันจ้าตอนนี้เหลืิอ 5 ตัวจะหมดแล้ว เย๊ๆๆๆๆ
ช่วยดันครับผม..
ก็แค่ 2L
089-9482745 โอ๊คคุง
https://th-th.facebook.com/public/นาซาว่า-โอ๊คคุง‎
กลับไปรายการกระดานข่าว
ชมรมคนใช้รถโตโยต้าไมตี้เอ็กแห่งประเทศไทย Mightyxclub.net